Góður félagi okkar í ÍBV- íþróttafélagi Þórunn Ingibjörg Ingvarsdóttir er látinn eftir stutta en erfiða baráttu við við alvarleg veikindi. Þórunn var fædd í Neskaupstað 18. febrúar 1954 og lést hér í Eyjum 21. mars s,l. Þórunn kom snemma öflug að starfi íþróttanna hér í Eyjum, fyrst hjá Knattspyrnufélaginu Týr og svo að starfsemi Í.B.V. íþróttafélags eftir stofnun þess 1996. Hún sat í stjórn félagsins á annan áratug og var jafnan einn að burðarásum í Pæju- og Shellmótunum félagsins.

Henni hlotnaðist ýmsar viðurkenningar fyrir langt og gott starf sitt við íþróttahreyfinguna. Hún var sæmt silfurmerki  Íþróttabandalags Vestmannaeyja 2004, þá hlaut heiðursskjöld Íþróttabandalagsins 2010 fyrir mikla og gæfuríka þátttöku við íþróttahreyfinguna í Vestmannaeyjum. Félagar í Í.B.V. -íþróttafélagi kveðja með söknuði góðan félaga og þakka henni fyrir samfylgdina. Við sendum eiginmanni og börnum hennar og ættingjum okkar innilegustu samúðarkveðjur.

f.h. Í.B.V – íþróttafélags
Þór Í.Vilhjálmsson
formaður

SKL jól